KISWAHILI
|
ENGLISH
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Fedha
Tume ya Pamoja ya Fedha
Menyu
MWANZO
KUHUSU SISI
KUANZISHWA
HISTORIA YA TUME
MAJUKUMU YETU
DIRA NA DHIMA
MISINGI YA UTENDAJI KAZI
MUUNDO
MENEJIMENTI
SEKRETARIETI
MAKAMISHNA
SHERIA
KATIBA YA JMT
Katiba ya Zanzibar
Sheria ya Tume
TAZAMA BARUA PEPE
KITUO CHA HABARI
HABARI
MAKTABA YA PICHA
MAKTABA YA VIDEO
MATANGAZO
MIFUMO MINGINEYO
e- MREJESHO
Employee Self Service
Mfumo wa Ununuzi
Dirisha la Huduma za Serikali
e-Vibali
MIFUMO (JFC TU)
SAINI
E-OFFICE
HCMIS
MKATABA WA HUDUMA KWA MTEJA
Mkataba wa Huduma kwa Mteja
MACHAPISHO
VIPEPERUSHI
RIPOTI
Home
Maktaba ya Picha
KIKAO CHA SEKRETARIETI 2026
(6)
9
Oct 26
Bw. Khamis M. Haji (kulia), Mjumbe wa Sekretarieti kutoka Mamlaka ya Mapato Zanzibar akifuatilia wasilisho la taarifa ka...
9
Oct 26
Bi. Sia A. Shayo (kushoto), Mjumbe wa Sekretarieti kutoka Benki Kuu ya Tanzania akifuatilia wasilisho la taarifa katika...
9
Oct 26
Mjumbe wa Sekretarieti, Bw. Said S. Said (kushoto) kutoka Afisi ya Mwanasheria Mkuu Zanzibar na Dkt. Remidius D. Ruhindu...
9
Oct 26
Wajumbe wa Sekretarieti, Dkt. Juma M. Salum (kulia) kutoka Ofisi ya Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na...
MKUTANO WA BARAZA LA WAFANYAKAZI SEPTEMBA 2026
(4)
1
Oct 26
Mwenyekiti wa Baraza la Wafanyakazi Bw. Ernest M. Mchanga (wa nne kulia)¬ katika picha ya pamoja na Wajumbe na Waalikwa...
1
Oct 26
Baadhi ya Wajumbe na Waalikwa wakifuatilia Mkutano wa Baraza la Wafanyakazi uliofanyika tarehe 17 Septemba, 2026 mkoani...
1
Oct 26
Baadhi ya Wajumbe na Waalikwa wakifuatilia Mkutano wa Baraza la Wafanyakazi uliofanyika tarehe 17 Septemba, 2026 mkoani...
1
Oct 26
Mwenyekiti wa Baraza la Wafanyakazi Bw. Ernest M. Mchanga (aliyeketi katikati) akifungua Mkutano wa Baraza la Wafanyakaz...
HOME PAGE SLIDES OKTOBA 2026
(7)
13
Oct 26
Kumbukizi ya Miaka 27 tangu kifo cha Baba wa Taifa, Hayati Mwalimu Julius Kambarage Nyerere, Tume inaendelea kuenzi mcha...
9
Oct 26
Mwenyekiti wa Baraza la Wafanyakazi Bw. Ernest M. Mchanga (wa nne kulia)¬ katika picha ya pamoja na Wajumbe na Waalikwa...
9
Oct 26
Baadhi ya Wajumbe na Waalikwa wakifuatilia Mkutano wa Baraza la Wafanyakazi uliofanyika tarehe 17 Septemba, 2026 mkoani...
9
Oct 26
Mwenyekiti wa Baraza la Wafanyakazi Bw. Ernest M. Mchanga (aliyeketi katikati) akifungua Mkutano wa Baraza la Wafanyakaz...
PICHA ZA ZIARA NCHINI CHINA
(7)
3
Aug 26
Uongozi wa Wizara ya Fedha wa Serikali ya eneo maalum la kiutawala la Hongkong ukiongozwa na Bw. Anson Lai Naibu Katibu...
3
Aug 26
Uongozi wa Wizara ya Fedha ya Serikali ya eneo maalum la kiutawala la Hongkong katika kikao na Ujumbe wa Tume katika Ofi...
3
Aug 26
Uongozi wa CAF ukiongozwa na Prof. Xing Li, Makamu wa Rais wa Chuo cha Sayansi ya Fedha (watano kushoto) katika picha ya...
3
Aug 26
Katibu wa Tume ya Pamoja ya Fedha Bw. Ernest M. Mchanga katika kikao na wataalam wa Chuo cha Sayansi ya Fedha (Chinese A...
‹
1
2
3
4
5
6
7
8
9
›
Toa taarifa · TAKUKURU 113
Kataa Rushwa
KATAA RUSHWA
KATAA RUSHWA